https://duballhd.com/stream/?id=18&l=0


ช่อง ดูบอลสด Bein Sport , PPTV , True Skynet Sport และ BTSport

คุณสามารถเลือกช่อง ดูบอลออนไลน์ หรือกีฬาต่างๆ ได้ตามใจชอบ โดยเราให้บริการช่องดูบอลฟรี รวมไว้อย่างมากมาย อาทิเช่น PPTV, Bein Sport 1-6 , True HD 1-3, True Sport 1-7, True4U, BTSport และ Skynet Sport ซึ่งเรียกได้ว่า ครบวงจรสำหรับคอบอล ดูกันไป เชียร์กันไปอย่างใกล้ชิด ไม่มีกระตุก ภาพระดับ HD คุณจะไม่พลาดเกมสำคัญอย่างแน่นอน เมื่อเข้ามาดูบอลกับเรา รองรับทั้ง PC และ มือถือ
นอกจากช่องชั้นนำแล้ว คุณยังสามารถดูบอลสดตามตารางเวลาได้ด้วย ซึ่งปกติแล้วช่องชั้นนำต่างๆ จะไม่ค่อยถ่ายบอลลีกต่ำๆ เสียเท่าไหร่(บอลป่า) แต่เรามีทีมงานที่หาลิ้งค์ดูบอลเหล่านี้มาไว้บริการที่นี่แล้ว เพียงคลิกที่คู่ที่ต้องการดู ในรายการด้านล่าง คุณก็จะสามารถเข้าดูคู่นั้นได้ทันที ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจอคู่ที่ต้องการ ลองตรวจสอบเวลาในการ Kick Off ของคู่นั้นๆ ก่อน ถ้าตรวจสอบแล้วแต่ถ่ายผิดคู่ รบกวนติดต่อเรา เราจะทำการแก้ไขโดยด่วน

รายการช่องดูบอลสด ครบทุกลีกทั่วโลก (ตามเวลา)

24 เมษายน 2562
Master Tour TT
: 14:00
Master Tour TT
24 เมษายน 2562
KNITU-KAI
: 14:00
PGNIU
24 เมษายน 2562
ศึกยอดมวยโลก OPBF
: 14:25
ศึกยอดมวยโลก OPBF
24 เมษายน 2562
World Championships, Budapest
: 15:00
World Championships, Budapest
24 เมษายน 2562
ATP Challenger, Nanchang
: 15:00
ATP Challenger, Nanchang
24 เมษายน 2562
WTA Tour, Istanbul
: 15:00
WTA Tour, Istanbul
24 เมษายน 2562
อุบลราชธานี เอฟซี
: 15:30
ขอนแก่น เอฟซี
24 เมษายน 2562
ม.ธนบุรี
: 15:30
ไทยฮอนด้า เอฟซี
24 เมษายน 2562
SPBGU
: 16:00
DVFU
24 เมษายน 2562
ลุช เอเนอร์กีย่า
: 16:00
โซชิ
24 เมษายน 2562
เอสเคเอฮาบารอฟสค์
: 16:00
Khimki
24 เมษายน 2562
2019 World Championships
: 16:00
2019 World Championships
24 เมษายน 2562
ATP Tour, Barcelona
: 16:00
ATP Tour, Barcelona
24 เมษายน 2562
Yugra-Samotlor
: 16:00
โนวา
24 เมษายน 2562
WTA Tour, Stuttgart
: 17:00
WTA Tour, Stuttgart
24 เมษายน 2562
คาชิม่า แอนท์เลอร์
: 17:00
กยองนัม
24 เมษายน 2562
ชอนบุกฮุนได
: 17:00
อูราวะ เรด
24 เมษายน 2562
วี-วาเรน นากาซากิ
: 17:00
คอนซาโดล ซัปโปโร
24 เมษายน 2562
โออิตะ ตรินิต้า
: 17:00
นาโกย่า แกรมปัส
24 เมษายน 2562
กัมบะ โอซาก้า
: 17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
24 เมษายน 2562
เอฟซี โตเกียว
: 17:00
คาชิว่า เรย์โซล
24 เมษายน 2562
ชิมิสุ เอส-พัลส์
: 17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
24 เมษายน 2562
เวกัลต้า เซนได
: 17:00
สากัน โตสู
24 เมษายน 2562
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
: 17:30
โชนัน เบลมาเร่
24 เมษายน 2562
เซเรโซ่ โอซาก้า
: 17:30
วิสเซล โกเบ
24 เมษายน 2562
Tour of the Alps
: 18:00
Tour of the Alps
24 เมษายน 2562
ไถหนัน
: 18:00
Hang Yuen
24 เมษายน 2562
ลำพูน วอริเออร์
: 18:00
โปลิศ เทโร
24 เมษายน 2562
สมุทรสาคร เอฟซี
: 18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
24 เมษายน 2562
Muay Thai The Global Fight
: 18:25
Muay Thai The Global Fight
24 เมษายน 2562
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
: 18:45
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
24 เมษายน 2562
วอร์ริเออร์ส
: 18:45
ทัมปิเนสโรเวอร์
24 เมษายน 2562
ปักกิ่ง กั๋วอัน
: 19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
24 เมษายน 2562
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
: 19:00
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
24 เมษายน 2562
นครปฐม ยูไนเต็ด
: 19:00
หนองบัวพิชญ เอฟซี
24 เมษายน 2562
Sibir
: 19:00
ทอมสค์
24 เมษายน 2562
ทิวเมน
: 19:00
สปาร์ตัก มอสโก 2
24 เมษายน 2562
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
: 19:15
ยัง ไลอ้อนส์
24 เมษายน 2562
La Fleche Wallonne
: 19:30
La Fleche Wallonne
24 เมษายน 2562
ยะโฮร์ ดารุล
: 19:45
ซานตง ลู่เนิ่ง
24 เมษายน 2562
คราสโนดาร์ 2
: 20:00
Rotor
24 เมษายน 2562
ไครัต
: 20:00
อติเรา
24 เมษายน 2562
เอมิเรตส์ คลับ
: 20:55
อัล อาห์ลี
24 เมษายน 2562
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
: 21:00
Lviv
24 เมษายน 2562
โอเล็กซานเดรีย
: 21:00
มารียูปอล
24 เมษายน 2562
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
: 21:00
อูราล U21
24 เมษายน 2562
อัล ดาฟรา
: 21:10
อัล นาเซอร์
24 เมษายน 2562
2019 World Championships
: 22:00
2019 World Championships
24 เมษายน 2562
บานิค ออสตราว่า
: 22:00
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
24 เมษายน 2562
ราจา คาซาบลังก้า
: 22:00
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
24 เมษายน 2562
เบอร์กาเน
: 22:00
Youssoufia Berrechid
24 เมษายน 2562
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
: 22:00
ฟาเคล โวโรเนจ
24 เมษายน 2562
ตัมบอฟ
: 22:15
ชินนิค ยาโรสลาฟล์
24 เมษายน 2562
ดินาโม เคียฟ
: 22:30
ชัคตาร์โดเนตสค์
24 เมษายน 2562
เอฟเค รอสตอฟ
: 23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
24 เมษายน 2562
เทเลค กรอซนี่ย์
: 23:00
คราซ์โนดาร์
24 เมษายน 2562
อินเตอร์ ซาเปรซิค
: 23:00
ริเยก้า
24 เมษายน 2562
ซีเอสเคเอ มอสโก
: 23:30
อันจิ มาคัชคาล่า
24 เมษายน 2562
รูบิน คาซาน
: 23:30
เอฟซี อูฟา
24 เมษายน 2562
เอฟซี แอสตร้า
: 23:45
CFR คลูจ์
25 เมษายน 2562
อัคฮีซาร์
: 00:00
อุมรานิเยสปอร์
25 เมษายน 2562
ออสเตรียเวียนนา
: 00:00
ซังค์ พอลเท่น
25 เมษายน 2562
LASK ลินซ์
: 00:00
สตวร์มกราซ
25 เมษายน 2562
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
: 00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
25 เมษายน 2562
เอล์ฟส์บอร์ก
: 00:00
โอเรโบร
25 เมษายน 2562
AFC ยูไนเต็ด
: 00:00
ออสเตอร์ซุนด์
25 เมษายน 2562
AIK โซลน่า
: 00:00
ฮัคเค่น
25 เมษายน 2562
มัลโม่
: 00:00
ฮัมมาร์บี้
25 เมษายน 2562
2019 World Championships
: 00:29
2019 World Championships
25 เมษายน 2562
แอตฯ มาดริด
: 00:30
บาเลนเซีย
25 เมษายน 2562
สลาเวีย ปราก
: 00:30
สปาร์ต้า ปราก
25 เมษายน 2562
ซโวลเล่
: 00:45
โกรนิงเก้น
25 เมษายน 2562
อูเทร็คท์
: 00:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
25 เมษายน 2562
เซนิต
: 01:00
ดินาโม มอสโก
25 เมษายน 2562
เอสปันญ่อล
: 01:30
เซลต้า บีโก้
25 เมษายน 2562
เลกาเนส
: 01:30
แอธเลติก บิลเบา
25 เมษายน 2562
แวร์เดอร์ เบรเมน
: 01:45
บาเยิร์น มิวนิค
25 เมษายน 2562
เอซี มิลาน
: 01:45
ลาซิโอ้
25 เมษายน 2562
วูล์ฟแฮมป์ตัน
: 01:45
อาร์เซน่อล
25 เมษายน 2562
Olveyz Redi
: 02:00
ซิอองนาล โปโตซี
25 เมษายน 2562
แมนฯ ยูไนเต็ด
: 02:00
แมนฯ ซิตี้
25 เมษายน 2562
เลบานเต้
: 02:30
เรอัล เบติส
25 เมษายน 2562
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
: 03:00
ลิเวอร์พูล
25 เมษายน 2562
เอฟเวอร์ตัน
: 03:00
แมนฯ ยูไนเต็ด
25 เมษายน 2562
นาโปลี
: 04:00
อตาลันต้า
25 เมษายน 2562
เชลซี
: 04:00
เบิร์นลี่ย์
25 เมษายน 2562
ลา อีคูดัด
: 04:30
ริโอเนโกร อากีลาส
25 เมษายน 2562
โคล่อน
: 05:10
คาสซูโซ
25 เมษายน 2562
โรซาริโอ้ เซ็นทรัล
: 05:15
ยูนิเวอร์ซิแดต
25 เมษายน 2562
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
: 05:15
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
25 เมษายน 2562
ปาเลสติโน่
: 05:15
ริเวอร์เพลท
25 เมษายน 2562
วาสโก ดา กาม่า
: 05:15
ซานโตส
25 เมษายน 2562
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
: 06:00
ชิคาโก้ ไฟร์
25 เมษายน 2562
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
: 06:30
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
25 เมษายน 2562
ออนเซ่ คัลดาส
: 06:30
เดปอร์ติโว กาลี
25 เมษายน 2562
โคลัมบัส ครูว์
: 06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
25 เมษายน 2562
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
: 06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
25 เมษายน 2562
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
: 07:00
ยูทาห์ แจ๊ส
25 เมษายน 2562
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
: 07:00
แอลเอ กาแลกซี่
25 เมษายน 2562
Tulsa Roughnecks
: 07:00
โคโลราโด สปริงส์
25 เมษายน 2562
ดิปอร์เทส โตลิม่า
: 07:30
โบค่า จูเนียร์
25 เมษายน 2562
ซาน โฮเซ่
: 07:30
เพนาโรล
25 เมษายน 2562
แอลดียู กีโต้
: 07:30
ฟลาเมงโก้
25 เมษายน 2562
เอเลี่ยนซา ลิม่า
: 07:30
อินเตอร์นาซิอองนาล
25 เมษายน 2562
โครินเธียนส์
: 07:30
ชาเปโคเอนเซ่
25 เมษายน 2562
อัตเลติโก นาซิอองนาล
: 08:30
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
25 เมษายน 2562
ลอสแอนเจลิส 2
: 09:00
Rio Grande Valley
25 เมษายน 2562
โดราโดส
: 09:00
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
25 เมษายน 2562
WTA. Series 125K, An-Ning
: 09:30
WTA. Series 125K, An-Ning
25 เมษายน 2562
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
: 09:30
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส